முகப்புஎம்மை பற்றிவிளம்பரம்செய்திகள்தொடர்பு
Home > Slider > இன்று முதல் 2500 இ.போ.ச பஸ்கள் சேவையில் ஈடுபடவுள்ளது!!

இன்று முதல் 2500 இ.போ.ச பஸ்கள் சேவையில் ஈடுபடவுள்ளது!!

http://adamslandscapesupply.ca/wp-json/oembed/1.0/embed?url=http://adamslandscapesupply.ca/sealing-concrete-type/ பண்டிகைக் காலத்தை முன்னிட்டு பயணிகளின் நலன்கருதி இன்றும்(12) இரண்டாயிரத்து 500 பஸ்கள் சேவைகள் நடத்தப்பட உள்ளதாக இலங்கை போக்குவரத்துச் சபை அறிவித்துள்ளது.

buy accutane online cheap தேசிய போக்குவரத்து ஆணைக்குழுவும், இலங்கை போக்குவரத்துச் சபையும் பயணிகள் போக்குவரத்து அதிகார சபையும் இணைந்து நேற்று முன்தினமும்(10) இரண்டாயிரத்து 300 பஸ் சேவைகளை நடத்தியிருந்தன.

buy generic Pregabalin online நேற்றும்(11) இரண்டாயிரத்து 500 பஸ் சேவைகள் நடத்தப்பட்டதாக ஆணைக்குழுவின் தலைவர் எம்.ஏ.பி.ஹேமச்சந்திர தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும், தெற்கு அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் சேவையில் ஈடுபடுத்துவதற்கு மேலதிக பஸ்கள் அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளன. இந்த பஸ் வண்டிகளில் பயணம் செய்யும் எந்தவொரு பயணியும் நிர்ணயிக்கப்பட்ட கட்டணத்தை விட கூடுதலான கட்டணத்தை செலுத்தத் தேவையில்லை என தெரிவித்துள்ளார்.

எவரேனும் கூடுதலான கட்டணம் கேட்டால் தொலைபேசி ஊடாக முறையிடலாம் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கு 1955 என்ற இலக்கத்தைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு ஆணைக்குழுவின் தலைவர் எம்.ஏ.பி.ஹேமச்சந்திர தெரிவித்தார்.

Leave a Reply

error: Content is protected !!