முகப்புஎம்மை பற்றிவிளம்பரம்செய்திகள்தொடர்பு
Home > Slider > 4 உள்நாட்டு துப்பாக்கிகளுடன் பத்து பேர் கைது!!

4 உள்நாட்டு துப்பாக்கிகளுடன் பத்து பேர் கைது!!

follow மொனராகலை எத்திமலை பகுதியில் 4 உள்நாட்டு துப்பாக்கிகளுடன் பத்து பேர் 10.06.2018 அன்று கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.மொனராகலை எத்திமலை பகுதியில் மேற்கொள்ளப்பட்ட சுற்றிவளைப்பின் போது இந்த சந்தேகநபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

http://elmechstructuralengineering.com/filerecovery-professional-2013-5-5-5-1-ghjukki-torrent/ 35 முதல் 75 வயதுக்கிடைப்பட்டவர்களே இவ்வாறு கைது செய்யப்பட்டுள்ளதுடன், இவர்களிடமிருந்து மிருகங்களை வேட்டையாடுவதற்காக பயன்படுத்தப்படும் துப்பாக்கிகளும் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன.

purchase cheap Seroquel online மேலும், சந்தேகநபர்களை நீதவான் முன்னிலையில் ஆஜர்ப்படுத்த நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக விசாரணைகளை மேற்கொள்ளும் எத்திமலை பொலிஸார் தெரிவித்தனர்.

 

(க.கிஷாந்தன்)

Leave a Reply

error: Content is protected !!